Staff

Office
       
Magnús R. Magnússon Managing Director 5700300   magnus@garri.is
Rocio Calvi Human Resources Manager 5700340   rocio@garri.is
Hreinn Elíasson Marketing Manager 5700343   hreinn@garri.is
Jóhannes Ingi Davíðsson Operations / Analysis Manager 5700327 8689294 johannes@garri.is
Helga Jóhannesdóttir Cashier 5700312   helga@garri.is
Úlfhildur Elísdóttir Finance 5700302   ulfhildur@garri.is
Kristín Hauksdóttir Finance 5700336   kristinh@garri.is
Sölvi Hall Buyer / Logistics 5700305 6964448 solvi@garri.is
Kristinn Ottason Buyer / Logistics 5700318 6964436 kiddi@garri.is
Stefán Ísfeld Buyer / Logistics 5700341   stefan@garri.is
Aldís Hafsteinsdóttir Logistics 5700319   aldis@garri.is
Árni René Calvi Logistics 5700342   arnirene@garri.is
Anna Rún Einarsdóttir Customer Service 5700322   anna@garri.is
Ástrós Rut Sigurðardóttir Customer Service 5700335   astros@garri.is
Bryndís Jónasdóttir Customer Service 5700314   bryndis@garri.is
Hafdís Steina Árnadóttir Customer Service 5700324   hafdis@garri.is
Helga Birna Jónasdóttir Customer Service 5700339   helgabirna@garri.is
Danuta Rojewska Housekeeping 5700300    
         
Sales
       
Bjartur Logi Finnsson Sales Manager 5700321 6964438 bjarturlogi@garri.is
Gunnar Ingason Sales Manager / Buyer 5700316 6964446 gunnar@garri.is
Gunnar Örn Arnarson Sales Manager 5700300   gunnara@garri.is
Árni Þór Sigurðsson Quality Manager 5700311 6964441 arni@garri.is
         
Sales/food
       
Andrés Yngvi Jóakimsson Sales / Chef 5700309 6964445 andres@garri.is
Eyþór Kristjánsson Sales / Chef 5700300 69644440 eythor@garri.is
Gauti Þorvarðarson Sales 5700330 8580334 gauti@garri.is
Ívar Unnsteinsson Sales / Chef 5700310 8583005 ivar@garri.is
Júlía Skarphéðinsdóttir Sales / Chef 5700329 6964447 julia@garri.is
Kristófer R. Magnússon Sales 5100000 8583002 kristofer@garri.is
Sigurður Karl Guðgeirsson Sales / Chef 5700320 8580332 siggikalli@garri.is
Sigurjón Bragi Geirsson Sales / Chef 5700323 6964439 sigurjon@garri.is
Steinn Vignir Kristjánsson Sales 5700323 6964439 steinn@garri.is
         
Sales/packaging
       
Gunnar Ingason Sales Manager / Buyer 5700316 6964446 gunnar@garri.is
Bjartur Logi Finnsson Sales Manager 5700321 6964438 bjarturlogi@garri.is
         
Sales/cleaning
       
Bjartur Logi Finnsson Sales Manager 5700321 6964438 bjarturlogi@garri.is
Elísabet Þorvaldsdóttir Sales 5700333 8583007 elisabet@garri.is
Páll Skúlason Sales 5700334 8583003 pall@garri.is
Sveinn Þór Þorsteinsson Sales 5700332 8583015 sveinn@garri.is
         
Warehouse        
Sigurbjörn R. Guðmundsson Warehouse Manager 5700304 6964437 lager@garri.is
Karl Lilliendahl Viggósson Warehouse Manager 5700300 6964435 karl@garri.is
Adrian Adamski   5700300    
Bjartur Guðlaugsson   5700300    
Daníel Pétursson   5700300    
Daníel Örn Unnarsson   5700300    
Egill Aron Ómarsson   5700300    
Felix Lummer   5700300    
Francis Jeremy Aclipen   5700300    
Grétar Freyr Vésteinsson   5700300    
Grétar Þór Níelssen Þórsson   5700300    
Guðmundur Bjarnason   5700300    
Gunnar Guðni Sigurðsson   5700300    
Hákon Svanur Þórsson   5700300    
Hjalti Kristjánsson   5700300    
Jean Pierre Jaramillo Bolanos   5700300    
Jón Oddur Jóhannsson   5700300    
Jón Valgeir Tryggvason   5700300    
Kristján Albert Guðbjörnsson   5700300 8583011  
Kristof Marszatek   5700300    
Martin Hauksson   5700300    
Sandra Dögg Jónsdóttir   5700300    
Santos Elinaldo Barbosa   5700300    
Snorri Guðjónsson   5700300    
Snorri Gunnar Garðarsson   5700300    
Sverrir Már Bjarnason   5700300    
         
Drivers        
Elvar Þór Grétarsson   8481192    
Frosti Guðlaugsson   8925274    
Guðni Kristófer Hjaltalín   8611192    
Haraldur Hannesson   6997557    
Valur Yngvi Magnússon   8999077    

Garri heildverslun

Skrifstofa, söludeild og lager 

Lyngháls 2, 110 Reykjavík
Netfang: garri@garri.is
Sími: 570 0300

Opnunartími:
Mánudaga til fimmtudaga kl. 8:00-17:00
Föstudaga kl. 8:00-16:00
Lokað laugardaga og sunnudaga

Samfélagsmiðlar

Fylgstu með Garra á:

Við styrkjum

Kokkalandslidid Klubbur matreidslumeistara

Myndir