Starfsfólk

Gunnar Ingason

Viðskipta- og vöruþróunarstjóri

Sími: 5700316

GSM: 6964446

gunnar@garri.is

Hulda Sigríður Stefánsdóttir

Sölu- og markaðsstjóri

Sími: 5700300

GSM: 8580333

hulda@garri.is

Matvörusvið

Andrés Yngvi Jóakimsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700309

GSM: 6964445

andres@garri.is

Jón Daníel Jónsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8580332

jondaniel@garri.is

Kristleifur Halldórsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8583001

kristleifur@garri.is

Óskar Ólafsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700310

GSM: 8583005

oskar@garri.is

Sólveig Heiða Foss

Sölufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8583011

solveigfoss@garri.is

Steinn Vignir Kristjánsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700331

GSM: 8583008

steinn@garri.is

Svavar Ómarsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

svavar@garri.is

Hreinlætissvið

Birgir Valsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8583009

birgir@garri.is

Elísabet Þorvaldsdóttir

Sölufulltrúi

Sími: 5700333

GSM: 8583007

elisabet@garri.is

Gunnar Guðni Sigurðsson

Sölufulltrúi

Sími: 5700306

GSM: 8583003

gunnarg@garri.is

Elísabet Jóhannsdóttir

Þjónustufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

garri@garri.is

Jóna Guðrún Sighvatsdóttir

Þjónustufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

garri@garri.is

Lilja Kristinsdóttir

Þjónustufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

garri@garri.is

Matthildur Edda Pétursdóttir

Þjónustufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

garri@garri.is

Unnur Ósk Haraldsdóttir

Þjónustufulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

garri@garri.is

Anna Rún Einarsdóttir

Innflutningsfulltrúi

Sími: 5700322

GSM: -

anna@garri.is

Aron Snær Friðriksson

Innkaupafulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8580338

arons@garri.is

Árni René Calvi

Innkaupafulltrúi

Sími: 5700342

GSM: -

arnirene@garri.is

Catherine Van Pelt

Innkaupafulltrúi

Sími: 5700341

GSM: -

catherine@garri.is

Guðlaug Marín Gunnarsdóttir

Innkaupafulltrúi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Karen Ösp Guðnadóttir

Innkaupafulltrúi

Sími: 5700300

GSM: 8583013

karen@garri.is

Sölvi Hall

Innkaupa - og tæknistjóri

Sími: 5700305

GSM: 6964448

solvi@garri.is

Aníta Lind Bergdal

Fræðslustjóri

Sími: 5700315

GSM: 6964451

anita@garri.is

Árni Þór Sigurðsson

Gæða- og tæknistjóri

Sími: +3546964441

GSM: 6964441

arni@garri.is

Björk Magnúsdóttir

Bókari og innheimtufulltrúi

Sími: 5700 300

GSM: -

bjorkm@garri.is

Finnur Freyr Gunnarsson

Fjármálastjóri

Sími: 5700300

GSM: -

finnur@garri.is

Hafdís Steina Árnadóttir

Innheimtufulltrúi

Sími: 5700324

GSM: -

hafdis@garri.is

Magnús R. Magnússon

Framkvæmdastjóri

Sími: 5700300

GSM: -

magnus@garri.is

Rakel Heiðmarsdóttir

Aðstoðarframkvæmdastjóri

Sími: 5700340

GSM: 7707507

rakel@garri.is

Rut Gunnarsdóttir

Launafulltrúi og gjaldkeri

Sími: 5700312

GSM: 8580341

rut@garri.is

Sólveig Magnúsdóttir

Sérfræðingur í mannauðs- og markaðsmálum

Sími: 5700 300

GSM: -

solveig@garri.is

Styrmir Þór Davíðsson

Öryggisstjóri

Sími: 5700327

GSM: 8583016

styrmir@garri.is

Úlfhildur Elísdóttir

Bókari

Sími: 5700302

GSM: -

ulfhildur@garri.is

Adrian Szymaniak

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Agnieszka Karolina Makowska

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Andri Snær Brynjarsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Aron Yngvi Héðinsson

Dreifing

Sími: 5700300

GSM: -

dreifing@garri.is

Bjarki Dagur Einarsdóttir

Verkstjóri dreifingar

Sími: 5700300

GSM: 8580334

dreifing@garri.is

Björgvin Guðmundur Ingibergsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Bríet Erla Andrésdóttir

Þjónustufulltrúi í vöruhúsi

Sími: 5700326

GSM: -

briet@garri.is

Csaba Hnyilicza

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Daníel Pétursson

Verkstjóri frystivöru

Sími: 5700300

GSM: 6964450

lagerfrost@garri.is

Elín Ósk Björgvinsdóttir

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Felix Lummer

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Grétar Þór Níelssen Þórsson

Verkstjóri þurrvöru

Sími: 5700300

GSM: 6964449

gretar@garri.is

Guðrún María Jónsdóttir

Verkstjóri vöruhúss

Sími: 5700300

GSM: 8580331

gudrunmaria@garri.is

Hasan Omar Issa Al Khshali

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Hákon Svanur Þórsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: 8466099

hakons@garri.is

Jacek Wyrwas

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Jón Valgeir Tryggvason

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Karl Lilliendahl Viggósson

Vöruhússtjóri

Sími: 5700300

GSM: 6964435

karl@garri.is

Khattab Omar Issa Al Khshali

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Kolbeinn Halldórsson

Dreifing

Sími: 5700300

GSM: -

dreifing@garri.is

Kristinn Ingi Gunnarsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Kristín Valdimarsdóttir

Þjónustufulltrúi í vöruhúsi

Sími: 5700308

GSM: -

kristin@garri.is

Krzysztof Marszalek

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Lenny Eliana Mendoza Pinto

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Martin Hauksson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Omar Issa Jasim Al Khshali

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Otti Halldórsson

Verkstjóri kælivöru

Sími: 5700300

GSM: -

otti@garri.is

Óðinn Víglundsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Ólafur Karel Eiríksson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Robert Danielski

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Saif Omar Issa Al Khshali

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Snorri Guðjónsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Snorri Gunnar Garðarsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Sævar Ólafsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Tryggvi Ágústsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Þorsteinn Ýmir Hermannsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Ægir Óli Ólafsson

Starfsmaður í vöruhúsi

Sími: 5700300

GSM: -

-

Anton Þór Elvarsson

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 777 3282

-

Elvar Þór Grétarsson

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 848 1192

-

Evaldas Banys

Bílstjóri

Sími: 5700300

GSM: 7744860

-

Haraldur Hannesson

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 699 7557

-

Haukur Már Hjartarson

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 616 8077

-

Klevis Prifti

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 7672690

-

Marteinn Óli Skarphéðinsson

Bílstjóri

Sími: -

GSM: 893 0870

-

Stefán Aðalbjörnsson

Bílstjór

Sími: -

GSM: 692 2297

-

Viðar Páll Júlíusson

Bílstjóri

Sími: 5700300

GSM: 7807974

-